Leave Your Message
Daidaitaccen Injin Niƙa CNC don Ƙirƙirar ƙira mai inganci

CNC Machining Services

655f238m61
Menene cnc milling?
Milling shine tsarin cirewa na yau da kullun. Milling shine gyara kayan aikin da ba komai, kuma a yi amfani da abin yankan niƙa mai jujjuyawa mai sauri don tafiya akan kayan aikin don cire abubuwan da suka wuce kima da samun sifar da aka saita. Ana amfani da shi sosai a masana'antu daban-daban, daga sassan injin zuwa ƙirar ƙarfe, ana iya sarrafa su ta hanyar niƙa. Roughing yana da alama ta hanyar yanke adadin yankan, ta yin amfani da babban abinci da kuma zurfin yankan kamar yadda zai yiwu a lokacin milling mai tsanani don yanke abubuwa da yawa kamar yadda zai yiwu a cikin ɗan gajeren lokaci.

Wadanne nau'ikan sassa za ku iya yi tare da injin niƙa CNC?

Injin niƙa na CNC suna barin masu aiki su ƙirƙiri ƙira mai ƙima tare da matsananciyar haƙuri. A sakamakon haka, yana ɗaya daga cikin ingantattun fasahohin masana'antu zuwa yau.
Anan ga samfuran da zaku iya ƙirƙira:
• Abubuwan da ake amfani da su na sararin samaniya kamar abubuwan da suka shafi saukowa, tsarin fuselage
• Abubuwan da ake amfani da su don masana'antar kera motoci kamar su kula da bangarori, axles, gyare-gyaren mota
• Abubuwan da ake amfani da su na lantarki kamar su rufewa
•Kayan aikin likita kamar kayan aikin tiyata, orthotics
• Sassan injin mai da iskar gas kamar bawul, sanduna, fil
• Samfura da ƙirar ƙira

Amfanin Cnc Milling

Machining saman, tsagi, daban-daban kafa saman (kamar splines, gears da zaren) da kuma musamman siffar molds.
Yana ba masana'antun damar kera hadaddun sassa daidai lokacin da saduwa da juriya.
Machining daidaito: kullum har zuwa IT8 ~ IT7, da kuma surface roughness ne 6.3 ~ 1.6μm.

Don me za mu zabe mu?

1. Babban inganci: kammala babban adadin ayyukan sarrafawa a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma saurin yanke yana da sauri.
2. High madaidaici: high ainihin aiki za a iya cimma
3. Ƙarfi mai ƙarfi: na iya daidaitawa zuwa nau'i daban-daban da girma na workpiece
4. Kyakkyawan inganci mai kyau: Za'a iya samun ingantaccen inganci mai kyau, saboda yana sarrafa ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki.
5. Yawan aiki mai yawa: na iya sarrafa kayan aiki iri-iri